TÌM NGƯỜI THÂN , TÌM NGƯỜI LẠC , TÌM NGƯỜI MẤT TÍCH , TÌM MỘ LIỆT SỸ LH 04.3991.5924
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TÌM NGƯỜI THÂN , TÌM NGƯỜI LẠC , TÌM NGƯỜI MẤT TÍCH , TÌM MỘ LIỆT SỸ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nguyễn Thị Lan Phương tìm em Nguyễn Tuấn Đại

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Nguyễn Thị Lan Phương tìm em Nguyễn Tuấn Đại Empty
Bài gửiTiêu đề: Nguyễn Thị Lan Phương tìm em Nguyễn Tuấn Đại   Nguyễn Thị Lan Phương tìm em Nguyễn Tuấn Đại Icon_minitimeSat May 21, 2011 11:26 pm

Mã hồ sơ: 11710
Ông Nguyễn Đình Nam
Chị Nguyễn Thị Lan Phương đăng ký tìm em trai tên Nguyễn Tuấn Đại, sinh năm 1986, tại Nam Định. Cha là ông Nguyễn Đình Nam, còn mẹ là bà Đặng Vũ Thị Dung.

Ông Nam và bà Dung kết hôn và sinh được hai người con đặt tên là Phương và Đại. Năm 1988, bà Dung và chồng li dị. Chị Phương về sống với mẹ ở nhà ngoại. Còn Đại thì sống với bố. Thỉnh thoảng bà Dung vẫn qua nhà ông Nam thăm con

Một thời gian sau, ông Nam đi thêm bước nữa với bà Thơ rồi chuyển vào Nam sinh sống. Từ đó đến nay, chị Phương không biết thông tin gì về em trai của mình.

Nếu ai có thông tin gì về trường hợp này, xin vui lòng liên lạc đến chương trình "Như chưa hề có cuộc chia ly...", email timnguoithan@haylentieng.vn, đường dây nóng (08) 6264 7777

Nguyễn Thị Lan Phương tìm em Nguyễn Tuấn Đại 201105201525290.1.bmp
https://timnguoilac.forumvi.net

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nguyễn Thị Lan Phương tìm em Nguyễn Tuấn Đại
» Nguyễn Thị Xuân Thu tìm gia đình
» Nguyễn Thị Dung tìm em Nguyễn Duy Tùng
» Nguyễn Thị Ngọc Em tìm con Nguyễn Thị Kim Hoa
» anh 2 là nguyễn công huân tìm em là nguyễn công duy